Gamification (1.0.2) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: User Login
te: వాడుకరి ప్రవేశం

en: Delete
te: తొలగించు

en: Action
te: చర్య

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: Default
te: అప్రమేయం

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు
