Gamify by User Points (1.1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
