Gamify by User Points (1.1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (50 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Log
ta: பதிவு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Quantity
ta: அளவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Operation
ta: செயல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Critical
ta: சிக்கலான
