Gamify by User Points (1.1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (56 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Log
vi: Bản ghi

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Points
vi: Điểm

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Note
vi: Ghi chú

en: Operator
vi: Toán tử

en: Operation
vi: Thao tác

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: Alerts
vi: Báo động

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Critical
vi: Nghiêm trọng

en: Asc
vi: Tăng dần
