Garland (8.x-1.0-alpha7) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: Blue Lagoon (Default)
ml: ബ്ലൂ ലഗൂണ്‍ (ഡിഫാള്‍ട്ട്)

en: Ash
ml: ആഷ്

en: Aquamarine
ml: അക്വാമറൈന്‍

en: Belgian Chocolate
ml: ബെല്‍ജിയന്‍ ചോക്കളേറ്റ്

en: Bluemarine
ml: ബ്ലൂമറൈന്‍

en: Citrus Blast
ml: സിട്രസ് ബ്ലാസ്റ്റ്

en: Cold Day
ml: കോള്‍ഡ് ഡേ

en: Greenbeam
ml: ഗ്രീന്‍ബീം

en: Mediterrano
ml: മെഡിറ്ററാനോ

en: Mercury
ml: മെര്‍ക്കുറി

en: Olivia
ml: ഒളിവിയ

en: Pink Plastic
ml: പിങ്ക് പ്ലാസ്റ്റിക്ക്

en: Shiny Tomato
ml: ഷൈനി ടുമാറ്റൊ

en: Teal Top
ml: ടീല്‍ ടോപ്പ്

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Garland
ml: ഗാര്‍ലന്റ്
