Garland (8.x-2.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Ash
fil: Abo

en: Cold Day
fil: Maginaw na araw

en: Pink Plastic
fil: Kulay rosas na plastik

en: Shiny Tomato
fil: Makintab na kamatis

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
