GatherContent (8.x-3.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Import
fil: Angkatin

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
