GatherContent (8.x-4.1) - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Item Name
ta: பொருளின் பெயர்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Select all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளையும் தேர்வு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளின் தெரிவினையும் நீக்குக.

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Data
ta: தரவு

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Starting import
ta: இறக்குமதி தொடங்குகிறது

en: Content type name
ta: உள்ளடக்க வகை பெயர்
