GatherContent (8.x-5.0-beta1) - en to vi translation catalogue (47 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Back
vi: Trở lại

en: Save
vi: Lưu

en: Open
vi: Mở

en: ID
vi: Mã

en: Upload
vi: Tải lên

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Selected
vi: Được chọn

en: Published
vi: Đã công bố

en: Other
vi: Khác

en: Template
vi: Mẫu

en: Close
vi: Đóng

en: Manual
vi: Thủ công

en: Select all rows in this table
vi: Chọn tất cả các dòng trong bảng này

en: Deselect all rows in this table
vi: Bỏ chọn tất cả các dòng trong bảng này

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Automatic
vi: Tự động

en: Select
vi: Chọn

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Data
vi: Dữ liệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Importing
vi: Nhập

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Starting import
vi: Bắt đầu nhập vào

en: Content type name
vi: Tên kiểu nội dung

en: Available options
vi: Tùy chọn hiện có

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args
