GatherContent (8.x-5.5) - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Item Name
ml: ഇനത്തിൻ്റെ പേര്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Menu
ml: മെനു

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Starting import
ml: ഇറക്കുമതി തുടങ്ങുന്നു
