Gatsby Build Monitor (1.2.0) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Logs
vi: Bản ghi

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: All
vi: Tất cả

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Output
vi: Đầu ra

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
