General Data Protection Regulation (3.0.0-alpha5) - en to fil translation catalogue (27 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »
