General Data Protection Regulation (3.0.1) - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: enabled
vi: bật

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Closed
vi: Đóng

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: View
vi: Xem

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Notes
vi: Ghi chú

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Fields
vi: Các trường

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Task
vi: Tác vụ

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Removed
vi: Đã gỡ bỏ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Tasks
vi: Tác vụ

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Columns
vi: Các cột

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Needs review
vi: Cần xem lại

en: The data could not be saved because the destination %destination is invalid. This may be caused by improper use of file_save_data() or a missing stream wrapper.
vi: Dữ liệu không thể lưu lại bởi vì đường dẫn %destination không hợp lệ. Điều này thường do sử dụng không đúng file_save_data() hoặc bị thiếu một dòng wrapper.

en: Checklist
vi: Danh sách kiểm
