GEDCOM (1.0.0) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Parents
ta: பெற்றோர்கள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Today
ta: இன்று

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Search content
ta: உள்ளடக்க தேடல்

en: About
ta: பற்றி

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Search result
ta: தேடல் முடிவு
