GEDCOM (1.0.1) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Comments
vi: Bình luận

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Parents
vi: Cấp trên

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Events
vi: Sự kiện

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Today
vi: Hôm nay

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Children
vi: Con

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Search content
vi: Tìm kiếm nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: event
vi: sự kiện

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Search result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
