Gem CheckList (1.0.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Center
ta: மையம்

en: Text
ta: உரை

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Justify
ta: நேர்த்தி செய்
