Geofield Map (3.0.13) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Value
ta: மதிப்பு

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Position
ta: இடம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Checked
ta: சரிபார்த்தது
