Geofield Map (8.x-2.75) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Value
te: విలువ

en: disabled
te: అచేతనం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Weight
te: భారం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Unknown
te: తెలియని

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Position
te: స్థానం

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
