Ghost Inspector (1.0.0-rc1) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Private
vi: Riêng tư

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Comments
vi: Bình luận

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Display
vi: Hiển thị

en: Notes
vi: Ghi chú

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Year
vi: Năm

en: Page
vi: Trang

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Month
vi: Tháng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Day
vi: Ngày

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Command
vi: Lệnh

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Viewport
vi: Cổng xem
