Gin Admin Theme (4.0.4) - en to vi translation catalogue (55 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Version
vi: Phiên bản

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Layout
vi: Bố cục

en: User
vi: Người dùng

en: Files
vi: Các tập tin

en: Create
vi: Tạo

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Media
vi: Phương tiện

en: System
vi: Hệ thống

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Close
vi: Đóng

en: Select all rows in this table
vi: Chọn tất cả các dòng trong bảng này

en: Deselect all rows in this table
vi: Bỏ chọn tất cả các dòng trong bảng này

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Red
vi: Đỏ

en: Shortcut
vi: Đường tắt

en: Blocks
vi: Khối

en: Hide
vi: Ẩn

en: Green
vi: Xanh lá

en: Orange
vi: Da cam

en: Auto
vi: Tự động

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Edit %title
vi: Sửa %title

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Yellow
vi: Vàng

en: Light
vi: Nhẹ

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Includes: %includes
vi: Bao gồm: %includes

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: You have not created any content types yet. Go to the <a href="@create-content">content type creation page</a> to add a new content type.
vi: Bạn chưa tạo ra bất kỳ một kiểu nội dung nào. Đến trang <a href="@create-content">tạo một kiểu nội dung mới</a> để thêm vào một kiểu nội dung.

en: Includes:
vi: Bao gồm:

en: Enabled: %includes
vi: Đã bật: %includes

en: Disabled: %disabled
vi: Đã tắt: %disabled

en: Collapse
vi: Thu gọn

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Show row weights
vi: Hiện trọng số hàng

en: Hide row weights
vi: Ẩn trọng số hàng

en: Dark
vi: Sẫm màu
