Gin Admin Theme (8.x-3.0-alpha15) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Select all rows in this table
ta: இந்த அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து நிரைகளையும் தெரிவு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இந்த அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து நிரைகளின் தெரிவினை நீக்குக
