Gin Admin Theme (8.x-3.0-rc14) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Header
fil: Ulunan

en: System
fil: Sistema

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
