Gin Admin Theme (8.x-3.0-rc8) - en to cy translation catalogue (30 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Status
cy: Statws

en: Content
cy: Cynnwys

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Version
cy: Fersiwn

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Create
cy: Creu

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Custom
cy: Addasu

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Profile
cy: Proffil

en: Close
cy: Yn agos

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Red
cy: Coch

en: Blocks
cy: Blociau

en: Green
cy: Gwyrdd

en: Orange
cy: Oren

en: Yellow
cy: Melyn

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
