Gin Admin Theme (8.x-3.0) - en to ta translation catalogue (48 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: User
ta: பயனர்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Media
ta: ஊடகம்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Close
ta: மூடு

en: Select all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளையும் தேர்வு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளின் தெரிவினையும் நீக்குக.

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Extend
ta: நீட்டிக்கவும்

en: Shortcut
ta: குறுக்குவழி

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Hide
ta: மறை

en: Edit %title
ta: %title-ஐ திருத்து

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Show row weights
ta: வரிசை எடைகளை காண்

en: Hide row weights
ta: வரிசை எடைகளை மறை

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்

en: Narrow
ta: குறுகிய
