Gin Layout Builder (1.0.0-rc8) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക
