GLightbox (1.0.10) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: On
vi: Bật

en: None
vi: Không có

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Bottom
vi: Cuối

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Loop
vi: Lặp

en: bottom
vi: đáy

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Fade
vi: Mờ

en: Slide
vi: Trượt

en: width
vi: độ rộng

en: Video width
vi: Chiểu rộng của Video

en: Automatic
vi: Tự động

en: Slide effect
vi: Hiệu ứng trượt

en: Custom caption
vi: Chú thích tùy chỉnh

en: About
vi: Giới thiệu

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Production (Minified)
vi: Sản phẩm (Đã nén)

en: Development (Uncompressed Code)
vi: Phát triển (Không nén)

en: Preload
vi: Nạp trước

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)
