Views Global Filter (8.x-1.0-alpha0) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: view
cy: gweld

en: None
cy: Dim

en: - None -
cy: - Dim -

en: Field
cy: Maes

en: View
cy: Gweld

en: <none>
cy: <dim>

en: All
cy: I gyd

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Text field
cy: Maes testun

en: User posted or commented
cy: Cofnod neu sylw a roddodd y defnyddiwr
