Global Gateway (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Field
ta: புலம்

en: View
ta: பார்

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Session
ta: அமர்வு

en: Multilingual
ta: பன்மொழி

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: The default value for this field, used when creating new content.
ta: இப்புலத்தில், பயனர் புதிய உள்ளடக்கத்தை உருவாக்கும் போது இருக்கவேண்டிய இயல்பான மதிப்பு.
