Global Gateway (8.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്
