Global Gateway (8.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: View
ta: நோக்குக

en: Configure
ta: தகவமைக்குக
