Global Gateway (8.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Operations
te: కార్యాలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Enable
te: చేతనించు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Field
te: ఖాళీ

en: View
te: చూడు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Display
te: చూపు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Address
te: చిరునామా

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Languages
te: భాషలు

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Language code
te: భాషా సంకేతం
