GMap Module (3.0.2) - en to cy translation catalogue (33 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Remove
cy: Symud

en: Enable
cy: Galluogi

en: None
cy: Dim

en: Field
cy: Maes

en: Default
cy: Diofyn

en: Blank
cy: Gwag

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Node
cy: Nod

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: User settings
cy: Gosodiadau defnyddiwr

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Week
cy: Wythnos

en: Argument
cy: Arg

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: Alignment
cy: Aliniad

en: Gray
cy: Llwyd

en: Relationship
cy: Perthynas

en: Green
cy: Gwyrdd

en: Blue
cy: Glas

en: Orange
cy: Oren

en: Do not use a relationship
cy: Peidiwch a defnyddio cysylltiad

en: Yellow
cy: Melyn

en: Go to URL
cy: Ewch i URL
