Google Analytics (4.0.0) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: type
fil: uri

en: Roles
fil: Mga papel

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-enabled">pinagana</span>)

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Not customizable
fil: Hindi maaaring ipasadya
