Google Analytics (8.x-2.3) - en to th translation catalogue (22 entries)

en: Pages
th: หน้า

en: Value
th: ค่า

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: General settings
th: กำหนดค่าทั่วไป

en: Advanced settings
th: การติดตั้งขั้นสูง

en: Statistics
th: สถิติ

en: Visibility
th: การมองเห็น

en: Dimension
th: มิติ

en: Messages
th: ข้อความ

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
th: @module (<span class="admin-enabled">เปิดใช้งานแล้ว</span>)

en: Error message
th: ข้อความผิดพลาด

en: Warning message
th: ข้อความเตือน

en: Uses
th: ใช้

en: Not restricted
th: ไม่จำกัด

en: Status message
th: สถานะข้อความ

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
th: กำหนดหน้าโดยใช้ path ของหน้านั้นๆ และให้กรอกบรรทัดละ path ใช้เครื่องหมาย '*' สำหรับ path ใดๆ เช่น ถ้า path ของหน้าบล็อก คือ %blog ให้ใช้ %block-* สำหรับบล็อกส่วนตัวใดๆ ถ้าต้องการใช้หน้าแรก ให้กรอก %frong

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
th: หน้าใดๆ ที่คำสั่ง PHP นี้ส่งค่า <code>TRUE</code> กลับมา (ผู้เชี่ยวชาญเท่านั้น)

en: Pages or PHP code
th: หน้าใดๆ หรือ คำสั่ง PHP

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
th: ถ้าเลือกใช้คำสั่ง PHP ให้พิมพ์คำสั่ง PHP ระหว่าง %php และพึงระลึกเสมอว่า การใช้คำสั่ง PHP ที่ไม่ถูกต้อง อ่านทำให้เว็บไซต์ไม่สามารถใช้งานได้

en: Not customizable
th: ไม่สามารถปรับเปลี่ยนได้

en: Restricted to certain pages
th: จำกัดให้เฉพาะบางหน้า
