Google Analytics Reports (8.x-3.0-beta1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Value
fil: Halaga

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda
