Google API PHP Client (8.x-3.0-rc2) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: User
vi: Người dùng

en: here
vi: ở đây

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Revoke
vi: Hủy bỏ

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Authenticate
vi: Xác thực

en: About
vi: Giới thiệu

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ
