Google Calendar Service (3.0.4) - en to gu translation catalogue (20 entries)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Search
gu: શોધ

en: Name
gu: નામ

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: All
gu: બધા

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Location
gu: સ્થાન

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Not installed
gu: સ્થાપિત થયેલ નથી

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Delete contact
gu: સંપર્ક કાઢી નાખો

en: Publishing status
gu: પ્રકાશન સ્થિતિ
