Google Calendar Service (3.0.4) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Location
vi: Vị trí

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Delete contact
vi: Xóa liên hệ

en: The post could not be saved.
vi: Không thể lưu bài viết.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
