GoogleTagManager (8.x-1.5) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Containers
vi: Đồ chứa

en: Add container
vi: Thêm nhóm diễn đàn

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Statistics
vi: Thống kê

en: User role
vi: Vai trò của người dùng

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Domain
vi: Miền

en: General
vi: Tổng quát

en: Role
vi: Vai trò

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: The directory %directory does not exist.
vi: Thư mục %directory không tồn tại.

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Not writable
vi: Không thể ghi

en: The directory %directory is not writable.
vi: Thư mục %directory là không thể ghi.
