GovCMS8 (8.x-1.0-beta10) - en to vi translation catalogue (74 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Content
vi: Nội dung

en: Item
vi: Mục

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Read more
vi: Xem thêm

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: File
vi: Tập tin

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Place
vi: Địa điểm

en: Image
vi: Ảnh

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Background Image
vi: Ảnh nền

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: View
vi: Xem

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Layout
vi: Bố cục

en: Upload
vi: Tải lên

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Nodes
vi: Các node

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Events
vi: Sự kiện

en: Last
vi: Cuối

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: File Browser
vi: Bộ duyệt tập tin

en: First
vi: Đầu tiên

en: Info
vi: Thông tin

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: You must upload a file.
vi: Bạn phải tải lên một tập tin.

en: News
vi: Tin tức

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Featured
vi: Tính năng

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Landscape
vi: Ngang

en: Embed
vi: Nhúng

en: Embed Code
vi: Mã nhúng

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Close All
vi: Đóng tất cả

en: Accordion
vi: Đàn xếp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Library
vi: Thư viện

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Image position
vi: Vị trí ảnh

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
