GovCMS8 (8.x-1.0-beta5) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Items
fil: Mga bagay

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy
