GovCMS8 (all releases) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Help
fil: Tulong

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Header
fil: Ulunan

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
