GovNL (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (94 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: More
vi: Thêm

en: On
vi: Bật

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Severity
vi: Mức độ

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Events
vi: Sự kiện

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Role
vi: Vai trò

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Front page
vi: Trang nhất

en: author
vi: tác giả

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Glossary
vi: Bảng thuật ngữ

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Permission
vi: Quyền

en: Global
vi: Chung

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
vi: Một người dùng được coi là trực tuyến trong thời lượng này, tính từ lần cuối cùng họ xem một nội dung trên website.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Who's new
vi: Thành viên mới

en: Who's online
vi: Thành viên trực tuyến

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Recent content
vi: Nội dung mới

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
