GovNL (1.0.0-beta2) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Content
te: సారము

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: User
te: వాడుకరి

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML
