GOV.UK Theme (2.1.2) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: None
cy: Dim

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Page top
cy: Brig y dudalen
