GOV.UK Theme (2.1.5) - en to te translation catalogue (19 entries)

en: Content
te: సారము

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
