Gradient Server (1.0.0-alpha11) - en to cy translation catalogue (63 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Item
cy: Eitem

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Categories
cy: Categorïau

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Link
cy: Dolen

en: Category
cy: Categori

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Updated
cy: Newidwyd

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Items
cy: Eitemau

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Table
cy: Tabl

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Sources
cy: Ffynonellau

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Source type
cy: Math o ffynhonnell

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: RSS Feed
cy: Porth RSS

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Apply
cy: Ceisio

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Gradient
cy: Graddiant

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.
