Gradient Server (1.0.0-alpha11) - en to ml translation catalogue (35 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Item
ml: ഇനം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: website
ml: വെബ്സൈറ്റ്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: On
ml: ഓൺ

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: logo
ml: ലോഗോ

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML
