Gradient Server (1.0.0-alpha11) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Category
ta: வகை

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
