Gradient Server (1.0.0-alpha11) - en to ta translation catalogue (79 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: website
ta: இணையதளம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: logo
ta: சின்னம்

en: Link
ta: சுட்டி

en: Category
ta: பிரிவு

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source
ta: மூலம்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
